Leave Your Message
  • ఫోన్
  • ఇ-మెయిల్
  • Whatsapp
  • స్కైప్
  • వెచాట్
    వీక్సినాట్5
  • ఉత్పత్తులు

    ఉత్పత్తులు

    ఉత్పత్తులు కేటగిరీలు
    0102030405060708
    GYXTW యూని-ట్యూబ్ ఆర్మర్డ్ సింగిల్ మోడ్ 6 కోర్ 8 కోర్ ఫైబర్ ఆప్టిక్ కేబుల్ GYXTW యూని-ట్యూబ్ ఆర్మర్డ్ సింగిల్ మోడ్ 6 కోర్ 8 కోర్ ఫైబర్ ఆప్టిక్ కేబుల్
    01

    GYXTW యూని-ట్యూబ్ ఆర్మర్డ్ సింగిల్ మోడ్ 6 కోర్ 8 కోర్ ఫైబర్ ఆప్టిక్ కేబుల్

    2023-04-19 03:09:20
    ఫోటోలు ఫైబర్ పారామితులు సంఖ్య. ఎలిమెంట్స్ యూనిట్ స్పెసిఫికేషన్ OM1 1 మోడ్ ఫీల్డ్ వ్యాసం 850nm um 62±0.5 1330nm um 62±0.5 2 క్లాడింగ్ వ్యాసం um 124.8±0.7 3 క్లాడింగ్ నాన్-సర్క్యులారిటీ క్లాడ్ 0.5 సెంట్ 5 సెం. అథ్ వ్యాసం ఉమ్ 245±5 6 షీత్ నాన్-సర్క్యులారిటీ % ≤6.0 7 షీత్-షీత్ ఏకాగ్రత లోపం um ≤12.0 8 కేబుల్ షీర్ తరంగదైర్ఘ్యం nm λcc≤1260 కేబుల్ పారామితులు మూలకాలు పారామితులు ఫైబర్ కౌంట్ 48core ±Sm μ 50 టైట్ డ్యాంపింగ్ బ్లూ ఆరెంజ్ గ్రీన్ బ్రౌన్ గ్రే వైట్ రెడ్ బ్లాక్ ఎల్లో వైలెట్ పింక్ ఆక్వా స్ట్రెంత్ మెంబర్ కెవ్లర్ జాకెట్ వ్యాసం 6.2 మిమీ మెటీరియల్ LSZH/PVC కలర్ ఆరెంజ్ మెకానికల్ మరియు ఎన్విరాన్‌మెంటల్ క్యారెక్టరిస్టిక్స్ ఎలిమెంట్స్ యునైట్ పారామీటర్స్ స్ట్రెస్ (దీర్ఘకాలిక) N 200 ఒత్తిడి (స్వల్పకాలిక) N 660 క్రోష్/లాంగ్ టర్మ్ N 660 క్రష్ (స్వల్పకాలిక) N/10cm 1000 నిమి. బెండింగ్ వ్యాసార్థం (డైనమిక్) mm 20D కనిష్ట. బెండింగ్ వ్యాసార్థం (స్టాటిక్) mm 10D ఆపరేటింగ్ ఉష్ణోగ్రత ℃ -20~+60 నిల్వ ఉష్ణోగ్రత ℃ -20~+60
    ఉత్తమ ధర పొందండి
    తగ్గింపు
    UTP Lan CAT6 కేబుల్ పర్ మీటర్ 23AWG కాపర్ CCA ఇండోర్ అవుట్‌డోర్ కేబుల్ FTP SFTP Cat6 నెట్‌వర్క్ కేబుల్ UTP Lan CAT6 కేబుల్ పర్ మీటర్ 23AWG కాపర్ CCA ఇండోర్ అవుట్‌డోర్ కేబుల్ FTP SFTP Cat6 నెట్‌వర్క్ కేబుల్
    01

    UTP Lan CAT6 కేబుల్ పర్ మీటర్ 23AWG కాపర్ CCA ఇండోర్ అవుట్‌డోర్ కేబుల్ FTP SFTP Cat6 నెట్‌వర్క్ కేబుల్

    2023-04-19 01:49:28
    DETAIL CAT6 SFTP LAN కేబుల్‌లు మీ LAN నెట్‌వర్కింగ్ అవసరాల కోసం రూపొందించబడ్డాయి, గిగాబిట్ ఈథర్నెట్ ప్రమాణానికి (1000 బేస్-T) మద్దతు ఇస్తాయి మరియు వెనుకకు అనుకూలంగా ఉంటాయి. ఇది 250 Mhz వరకు బ్యాండ్‌విడ్త్‌తో పని చేస్తుంది. SFTP కేబుల్‌లు బాగా ప్రాచుర్యం పొందాయి ఎందుకంటే అవి ఏకాక్షక కంటే చిన్నవి (కాబట్టి కేబుల్ సాంద్రత సమస్య తక్కువగా ఉంటుంది) మరియు వాటి ఏకాక్షక కేబుల్ కౌంటర్‌పార్ట్‌ల కంటే లాగడం సులభం. అదనపు షీల్డింగ్ అవసరం లేకుండా ట్విస్టెడ్ జతలను ఉపయోగించి SFTP కేబుల్ డిజైన్ యొక్క ప్రభావం ఏ రకమైన అధునాతన లోకల్ ఏరియా నెట్‌వర్క్ కనెక్షన్‌కైనా అందుబాటులో ఉన్న అత్యంత తక్కువ ఖర్చుతో కూడిన పరిష్కారంగా ఈ రకమైన కేబులింగ్‌ను అనుమతించింది మరియు దీనిని పరిశ్రమ ప్రమాణంగా మార్చింది. అనేక రకాల అప్లికేషన్లు. ఫీచర్లు 1. Cat6 SFTP షీల్డ్ ట్విస్టెడ్ పెయిర్ కేబుల్ 2. అల్-ఫాయిల్ మరియు టిన్డ్ కాపర్ బ్రైడింగ్‌తో కూడిన డబుల్ షీల్డ్స్ 3. పాస్ ఫ్లూక్ టెస్ట్ హై పెర్ఫార్మెన్స్ కంప్యూటర్ నెట్‌వర్క్ కేబుల్ 4. ఫాస్ట్ ఈథర్నెట్, గిగాబిట్ మరియు 10. గిగాబిట్ 5 వరకు కమ్యూనికేషన్‌లకు అనుకూలం. MHz బ్యాండ్‌విడ్త్ 6. ANSI/TIA 568-C.2, ISO/IEC 11801 ప్రమాణాలను మించిపోయింది 7. CMX/CM/CMG/CMR రేటెడ్ PVC జాకెట్ అప్లికేషన్‌లు కండక్టర్ రెసిస్టెన్స్: 9.38 OHM మ్యూచువల్ కెపాసిటీ: 5.6NF నిరోధకం: 5.6NF నిరోధకం కెపాసిటెన్స్ అసమతుల్యత: 330PF ఆలస్యం విచలనం (100M కోసం): 45NS ప్రచారం ఆలస్యం విచలనం: 536NS ప్రస్తుత రేటింగ్: MAX 1.5A ఆపరేటింగ్ వోల్టేజ్: 72V విద్యుద్వాహక బలం: 2.5 KVDC ప్రతి 2 సెకన్ల పారామీటర్ B, SHIDBLEADRAID ఉత్పత్తి పేరు 2 సెకనుకు BREADBLEDROID సామర్థ్యం, ​​ఇండోర్ అంతర్గత కండక్టర్ మెటీరియల్ 100% బేర్ కాపర్ వ్యాసం 0.57 మిమీ ± 0.01 మిమీ (23 AWG) ఇన్సులేషన్ (డైలెక్ట్రిక్) మెటీరియల్ మందం వ్యాసం PE (పాలిథిలిన్) రంగు కోడెడ్ ≥ 0.21mm 1.03mm ట్రాన్సెంట్ స్పేరిల్ లేయర్ ± 0.01 మి.మీ. మెటీరియల్ టైప్ డయామీటర్ CCA , అల్యూమినియం, రాగి, TC, మొదలైనవి. ట్విస్టెడ్ పెయిర్ N/A పెయిర్ 1: బ్లూ, వైట్/బ్లూ పెయిర్ 2: ఆరెంజ్, వైట్/ఆరెంజ్ పెయిర్ 3: గ్రీన్, వైట్/గ్రీన్ పెయిర్ 4: బ్రౌన్, వైట్/బ్రౌన్ ఔటర్ జాకెట్ మెటీరియల్ కొత్త PVC (రిప్ కోడ్, ఐచ్ఛికం) మందం ≥ 0.65mm నామినల్ OD 6.80mm ± 0.20mm రిఫరెన్స్ స్టాండర్డ్ కేటగిరీ 6 UL444, ANSI/TIA/EIA 568B మరియు ISO/IEC11801 స్టాండర్డ్ నామినల్ టెంపరేచర్ -20℃ నుండి +70℃ వరకు ఫోటో మరియు డిజిటల్ వాయిస్ మరియు సిగ్నల్ ప్రసారానికి మద్దతు ఇస్తుంది
    ఉత్తమ ధర పొందండి
    తగ్గింపు
    అవుట్‌డోర్ మరియు ఇండోర్ ఫైబర్ ఆప్టిక్ కేబుల్ GYXTW 4 6 8 12 కోర్స్ ఫైబర్ ఆప్టిక్ కేబుల్ ఆర్మర్డ్ కేబుల్ అవుట్‌డోర్ మరియు ఇండోర్ ఫైబర్ ఆప్టిక్ కేబుల్ GYXTW 4 6 8 12 కోర్స్ ఫైబర్ ఆప్టిక్ కేబుల్ ఆర్మర్డ్ కేబుల్
    01

    అవుట్‌డోర్ మరియు ఇండోర్ ఫైబర్ ఆప్టిక్ కేబుల్ GYXTW 4 6 8 12 కోర్స్ ఫైబర్ ఆప్టిక్ కేబుల్ ఆర్మర్డ్ కేబుల్

    2023-02-23 09:45:09
    ఫోటోలు ఫైబర్ పారామితులు సంఖ్య. ఎలిమెంట్స్ యూనిట్ స్పెసిఫికేషన్ OM1 1 మోడ్ ఫీల్డ్ వ్యాసం 850nm um 62±0.5 1330nm um 62±0.5 2 క్లాడింగ్ వ్యాసం um 124.8±0.7 3 క్లాడింగ్ నాన్-సర్క్యులారిటీ క్లాడ్ 0.5 సెంట్ 5 సెం. అథ్ వ్యాసం ఉమ్ 245±5 6 షీత్ నాన్-సర్క్యులారిటీ % ≤6.0 7 షీత్-షీత్ ఏకాగ్రత లోపం um ≤12.0 8 కేబుల్ షీర్ తరంగదైర్ఘ్యం nm λcc≤1260 కేబుల్ పారామితులు మూలకాలు పారామితులు ఫైబర్ కౌంట్ 48core ±Sm μ 50 టైట్ డ్యాంపింగ్ బ్లూ ఆరెంజ్ గ్రీన్ బ్రౌన్ గ్రే వైట్ రెడ్ బ్లాక్ ఎల్లో వైలెట్ పింక్ ఆక్వా స్ట్రెంత్ మెంబర్ కెవ్లర్ జాకెట్ వ్యాసం 6.2 మిమీ మెటీరియల్ LSZH/PVC కలర్ ఆరెంజ్ మెకానికల్ మరియు ఎన్విరాన్‌మెంటల్ క్యారెక్టరిస్టిక్స్ ఎలిమెంట్స్ యునైట్ పారామీటర్స్ స్ట్రెస్ (దీర్ఘకాలిక) N 200 ఒత్తిడి (స్వల్పకాలిక) N 660 క్రోష్/లాంగ్ టర్మ్ N 660 క్రష్ (స్వల్పకాలిక) N/10cm 1000 నిమి. బెండింగ్ వ్యాసార్థం (డైనమిక్) mm 20D కనిష్ట. బెండింగ్ వ్యాసార్థం (స్టాటిక్) mm 10D ఆపరేటింగ్ ఉష్ణోగ్రత ℃ -20~+60 నిల్వ ఉష్ణోగ్రత ℃ -20~+60
    ఉత్తమ ధర పొందండి
    తగ్గింపు
    ఆప్టికల్ ftth om3 2 4 6 8 12 కోర్ బ్రేక్అవుట్ కేబుల్ ధర ఇండోర్ సింగిల్‌మోడ్ పంపిణీ ఫైబర్ ఆప్టిక్ కేబుల్ ఆప్టికల్ ftth om3 2 4 6 8 12 కోర్ బ్రేక్అవుట్ కేబుల్ ధర ఇండోర్ సింగిల్‌మోడ్ పంపిణీ ఫైబర్ ఆప్టిక్ కేబుల్
    01

    ఆప్టికల్ ftth om3 2 4 6 8 12 కోర్ బ్రేక్అవుట్ కేబుల్ ధర ఇండోర్ సింగిల్‌మోడ్ పంపిణీ ఫైబర్ ఆప్టిక్ కేబుల్

    2023-02-23 08:35:48
    ఫోటోలు ఫైబర్ పారామితులు సంఖ్య. ఎలిమెంట్స్ యూనిట్ స్పెసిఫికేషన్ OM1 1 మోడ్ ఫీల్డ్ వ్యాసం 850nm um 62±0.5 1330nm um 62±0.5 2 క్లాడింగ్ వ్యాసం um 124.8±0.7 3 క్లాడింగ్ నాన్-సర్క్యులారిటీ క్లాడ్ 0.5 సెంట్ 5 సెం. అథ్ వ్యాసం ఉమ్ 245±5 6 షీత్ నాన్-సర్క్యులారిటీ % ≤6.0 7 షీత్-షీత్ ఏకాగ్రత లోపం um ≤12.0 8 కేబుల్ షీర్ తరంగదైర్ఘ్యం nm λcc≤1260 కేబుల్ పారామితులు మూలకాలు పారామితులు ఫైబర్ కౌంట్ 48core ±Sm μ 50 టైట్ డ్యాంపింగ్ బ్లూ ఆరెంజ్ గ్రీన్ బ్రౌన్ గ్రే వైట్ రెడ్ బ్లాక్ ఎల్లో వైలెట్ పింక్ ఆక్వా స్ట్రెంత్ మెంబర్ కెవ్లర్ జాకెట్ వ్యాసం 6.2 మిమీ మెటీరియల్ LSZH/PVC కలర్ ఆరెంజ్ మెకానికల్ మరియు ఎన్విరాన్‌మెంటల్ క్యారెక్టరిస్టిక్స్ ఎలిమెంట్స్ యునైట్ పారామీటర్స్ స్ట్రెస్ (దీర్ఘకాలిక) N 200 ఒత్తిడి (స్వల్పకాలిక) N 660 క్రోష్/లాంగ్ టర్మ్ N 660 క్రష్ (స్వల్పకాలిక) N/10cm 1000 నిమి. బెండింగ్ వ్యాసార్థం (డైనమిక్) mm 20D కనిష్ట. బెండింగ్ వ్యాసార్థం (స్టాటిక్) mm 10D ఆపరేటింగ్ ఉష్ణోగ్రత ℃ -20~+60 నిల్వ ఉష్ణోగ్రత ℃ -20~+60
    ఉత్తమ ధర పొందండి
    తగ్గింపు
    GCYFY మైక్రో ఎయిర్ బ్లోన్ ఫైబర్ ఆప్టిక్ కేబుల్ 12 నుండి 144 కోర్ డైరెక్ట్ బరీడ్ డక్ట్ ఫైబర్ ఆప్టిక్ కేబుల్ GCYFY మైక్రో ఎయిర్ బ్లోన్ ఫైబర్ ఆప్టిక్ కేబుల్ 12 నుండి 144 కోర్ డైరెక్ట్ బరీడ్ డక్ట్ ఫైబర్ ఆప్టిక్ కేబుల్
    01

    GCYFY మైక్రో ఎయిర్ బ్లోన్ ఫైబర్ ఆప్టిక్ కేబుల్ 12 నుండి 144 కోర్ డైరెక్ట్ బరీడ్ డక్ట్ ఫైబర్ ఆప్టిక్ కేబుల్

    2023-02-22 09:50:07
    ఫోటోల పారామితులు G.652d G.655 50/125μm 62.5/125μm అటెన్యుయేషన్ @850nm ≤3.0 dB/km ≤3.0 dB/km (+20℃) @1300nm @1300nm ≤10k.0 dB/1.0 ≤0.36 dB/ km ≤0.40 dB/km @1550nm ≤0.22 dB/km ≤0.23dB/km బ్యాండ్‌విడ్త్ (క్లాస్ A) @850nm ≥500 MHz·km ≥200 MHz·km m ఎపర్చరు సంఖ్యా 0.200 ±0.015NA 0.275±0.015NA కేబుల్ కట్టింగ్ తరంగదైర్ఘ్యం λcc ≤1260nm ≤1480nm సాంకేతిక పారామితులు కేబుల్ రకం N ఫైబర్ గణన ట్యూబ్‌లు ఫిల్లర్లు కేబుల్ వ్యాసం mm కేబుల్ బరువు కిలో/కిమీ తన్యత బలం క్రష్ రెసిస్టెన్స్ మిమీ కేబుల్ బరువు కిలో/కిమీ టెన్సైల్ బలం టర్మ్ రెసిస్టెన్స్ మిమీ కేబుల్ బరువు కేజీ/కిమీ టెర్సైల్ బలం /డైనమిక్ GYFTY-48 48 4 2 9.0 70 600/1500 300/1000 10D/20D నిల్వ/ఆపరేటింగ్ ఉష్ణోగ్రత: -40℃ నుండి +70℃
    ఉత్తమ ధర పొందండి
    తగ్గింపు
    GCYFY మినీ 6mm g652d ఎయిర్ బ్లో ఫైబర్ ఆప్టిక్ 36 48 72 96 కోర్ మైక్రో కమ్యూనికేషన్ కేబుల్ GCYFY మినీ 6mm g652d ఎయిర్ బ్లో ఫైబర్ ఆప్టిక్ 36 48 72 96 కోర్ మైక్రో కమ్యూనికేషన్ కేబుల్
    01

    GCYFY మినీ 6mm g652d ఎయిర్ బ్లో ఫైబర్ ఆప్టిక్ 36 48 72 96 కోర్ మైక్రో కమ్యూనికేషన్ కేబుల్

    2023-02-22 09:05:57
    ఫోటోలు పారామితులు G.652d G.655 50/125μm 62.5/125μm అటెన్యుయేషన్ @850nm ≤3.0 dB/km ≤3.0 dB/km (+20℃) @1300nm @1300nm ≤10k.0 dB/1.0 ≤0.36 dB/ km ≤0.40 dB/km @1550nm ≤0.22 dB/km ≤0.23dB/km బ్యాండ్‌విడ్త్ (క్లాస్ A) @850nm ≥500 MHz·km ≥200 MHz·km m ఎపర్చరు సంఖ్యా 0.200 ±0.015NA 0.275±0.015NA కేబుల్ కట్టింగ్ తరంగదైర్ఘ్యం λcc ≤1260nm ≤1480nm సాంకేతిక పారామితులు కేబుల్ రకం N ఫైబర్ గణన ట్యూబ్‌లు ఫిల్లర్లు కేబుల్ వ్యాసం mm కేబుల్ బరువు kg / km తన్యత బలం క్రష్ రెసిస్టెన్స్ మిమీ కేబుల్ బరువు కేజీ/కిమీ టెర్సైల్ స్ట్రెంగ్త్ 0 LSong/km/కిమీ టెన్సైల్ బలం /డైనమిక్ GYFTY-48 48 4 2 9.0 70 600/1500 300/1000 10D/20D నిల్వ/ఆపరేటింగ్ ఉష్ణోగ్రత: -40℃ నుండి +70℃
    ఉత్తమ ధర పొందండి
    తగ్గింపు
    12/24/48/72/144 కోర్ అవుట్‌డోర్ GYTA53 అల్యూమినియం ఇండోర్ ఆర్మర్డ్ ఫైబర్ ఆప్టిక్ కేబుల్ 12/24/48/72/144 కోర్ అవుట్‌డోర్ GYTA53 అల్యూమినియం ఇండోర్ ఆర్మర్డ్ ఫైబర్ ఆప్టిక్ కేబుల్
    01

    12/24/48/72/144 కోర్ అవుట్‌డోర్ GYTA53 అల్యూమినియం ఇండోర్ ఆర్మర్డ్ ఫైబర్ ఆప్టిక్ కేబుల్

    2023-02-21 08:06:13
    ఫోటోలు పారామితులు G.652d G.655 50/125μm 62.5/125μm అటెన్యుయేషన్ @850nm ≤3.0 dB/km ≤3.0 dB/km (+20℃) @1300nm @1300nm ≤10k.0 dB/1.0 ≤0.36 dB/ కిమీ ≤0.40 dB/km @1550nm ≤0.22 dB/km ≤0.23dB/km బ్యాండ్‌విడ్త్ (తరగతి A) @850nm ≥500 MHz·km ≥200 MHz·km m ఎపర్చరు సంఖ్యా 0.200 ±0.015NA 0.275±0.015NA కేబుల్ కట్టింగ్ తరంగదైర్ఘ్యం λcc ≤1260nm ≤1480nm సాంకేతిక పారామితులు కేబుల్ రకం N ఫైబర్ గణన ట్యూబ్‌లు ఫిల్లర్లు కేబుల్ వ్యాసం mm కేబుల్ బరువు కిలో/కిమీ తన్యత బలం క్రష్ రెసిస్టెన్స్ మిమీ కేబుల్ బరువు కిలో/కిమీ టెన్సైల్ బలం టర్మ్ రెసిస్టెన్స్ మిమీ కేబుల్ బరువు కేజీ/కిమీ టెర్సైల్ బలం /డైనమిక్ GYFTY-48 48 4 2 9.0 70 600/1500 300/1000 10D/20D నిల్వ/ఆపరేటింగ్ ఉష్ణోగ్రత: -40℃ నుండి +70℃
    ఉత్తమ ధర పొందండి
    తగ్గింపు
    ఆర్మర్డ్ అండర్‌గ్రౌండ్ కేబుల్ రోడెంట్ ప్రూఫ్ ఫైబర్ ఆప్టిక్ కేబుల్ GYFTY ఆర్మర్డ్ అండర్‌గ్రౌండ్ కేబుల్ రోడెంట్ ప్రూఫ్ ఫైబర్ ఆప్టిక్ కేబుల్ GYFTY
    01

    ఆర్మర్డ్ అండర్‌గ్రౌండ్ కేబుల్ రోడెంట్ ప్రూఫ్ ఫైబర్ ఆప్టిక్ కేబుల్ GYFTY

    2023-02-21 07:44:01
    ఫోటోలు పారామితులు G.652d G.655 50/125μm 62.5/125μm అటెన్యుయేషన్ @850nm ≤3.0 dB/km ≤3.0 dB/km (+20℃) @1300nm @1300nm ≤10k.0 dB/1.0 ≤0.36 dB/ km ≤0.40 dB/km @1550nm ≤0.22 dB/km ≤0.23dB/km బ్యాండ్‌విడ్త్ (క్లాస్ A) @850nm ≥500 MHz·km ≥200 MHz·km m ఎపర్చరు సంఖ్యా 0.200 ±0.015NA 0.275±0.015NA కేబుల్ కట్టింగ్ తరంగదైర్ఘ్యం λcc ≤1260nm ≤1480nm సాంకేతిక పారామితులు కేబుల్ రకం N ఫైబర్ గణన ట్యూబ్‌లు ఫిల్లర్లు కేబుల్ వ్యాసం mm కేబుల్ బరువు kg / km తన్యత బలం క్రష్ రెసిస్టెన్స్ మిమీ కేబుల్ బరువు కేజీ/కిమీ టెర్సైల్ స్ట్రెంగ్త్ 0 LSong/km/కిమీ టెన్సైల్ బలం /డైనమిక్ GYFTY-48 48 4 2 9.0 70 600/1500 300/1000 10D/20D నిల్వ/ఆపరేటింగ్ ఉష్ణోగ్రత: -40℃ నుండి +70℃
    ఉత్తమ ధర పొందండి
    తగ్గింపు