Leave Your Message
  • ఫోన్
  • ఇ-మెయిల్
  • Whatsapp
  • స్కైప్
  • వెచాట్
    వీక్సినాట్5
  • ఫైబర్ ఆప్టిక్ ప్యాచ్ కేబుల్

    ఫైబర్ ఆప్టిక్ ప్యాచ్ కేబుల్

    ఉత్పత్తులు కేటగిరీలు
    0102030405060708
    LC SC డ్యూప్లెక్స్ ప్యాచ్ కార్డ్ GYFJH LSZH జాకెట్ 7.0mm 2 కోర్ బ్రాంచ్ అవుట్‌డోర్ ఆప్టికల్ కేబుల్ LC SC డ్యూప్లెక్స్ ప్యాచ్ కార్డ్ GYFJH LSZH జాకెట్ 7.0mm 2 కోర్ బ్రాంచ్ అవుట్‌డోర్ ఆప్టికల్ కేబుల్
    01

    LC SC డ్యూప్లెక్స్ ప్యాచ్ కార్డ్ GYFJH LSZH జాకెట్ 7.0mm 2 కోర్ బ్రాంచ్ అవుట్‌డోర్ ఆప్టికల్ కేబుల్

    2021-10-20 06:43:41
    ఫోటోలు పారామీటర్ ఫైబర్ కౌంట్ కేబుల్ డైమెన్షన్ఎమ్ఎమ్ కేబుల్ బరువుkg/km టెన్షన్ N క్రష్ N/100mm కనిష్టం. బెండింగ్ వ్యాసార్థం mm ఉష్ణోగ్రత పరిధి LongTermSmallTermLongTermSmallTerm డైనమిక్ స్టాటిక్ 2 7.0 42.3 2010D 7.0 42.3 201010D 201 0 4 7.0 42.3 200 400 1100 2200 20D 10D - 30-+70 8 7.0 42.3 200 400 1100 2200 20D 10D -30-+70 గమనిక: 1. సూచన కోసం మాత్రమే ఉన్న పట్టికలోని అన్ని విలువలు ముందస్తు నోటీసు లేకుండా మారవచ్చు; 2. కేబుల్ యొక్క పరిమాణం మరియు బరువు 2.0 బయటి వ్యాసం లేదా 0.9 mm గట్టి డంపింగ్ యొక్క సింప్లెక్స్ కేబుల్‌కు లోబడి ఉంటాయి. 3. D అనేది రౌండ్ కేబుల్ యొక్క బయటి వ్యాసం 1.ఒక-మోడ్ ఫైబర్ కోర్ క్లాడింగ్ క్లాడింగ్ బఫర్ ఐటెమ్ యూనిట్ స్పెసిఫికేషన్ అటెన్యుయేషన్ dB/km 1310nm≤0.41550nm≤0.3 డిస్పర్షన్ Ps/nm.km 1285 విక్షేపణ తరంగదైర్ఘ్యం Nm 1300~1324 సున్నా వ్యాప్తి వాలు Ps/nm.km ≤0.095 ఫైబర్ కట్టింగ్ తరంగదైర్ఘ్యం Nm ≤1260 మోడ్ ఫీల్డ్ వ్యాసం Um 9.2±0.5 మోడ్ ఫీల్డ్ ఏకాగ్రత Um = 50db ఫైబర్ మోడ్ సింగిల్ మోడ్ 9/125 ఆపరేటింగ్ తరంగదైర్ఘ్యం 1310nm, 1550nm పరీక్ష తరంగదైర్ఘ్యం 1310nm, 1550nm
    ఉత్తమ ధర పొందండి
    తగ్గింపు
    GYFJH 7.0mm 2 కోర్ అవుట్‌డోర్ ప్యాచ్ కార్డ్ బేస్ స్టేషన్ ఫైబర్ ఆప్టిక్ కేబుల్ అసెంబ్లీ DLC-DLC FTTA GYFJH 7.0mm 2 కోర్ అవుట్‌డోర్ ప్యాచ్ కార్డ్ బేస్ స్టేషన్ ఫైబర్ ఆప్టిక్ కేబుల్ అసెంబ్లీ DLC-DLC FTTA
    01

    GYFJH 7.0mm 2 కోర్ అవుట్‌డోర్ ప్యాచ్ కార్డ్ బేస్ స్టేషన్ ఫైబర్ ఆప్టిక్ కేబుల్ అసెంబ్లీ DLC-DLC FTTA

    2021-10-20 06:37:28
    ఫోటోలు పారామీటర్ ఫైబర్ కౌంట్ కేబుల్ డైమెన్షన్ఎమ్ఎమ్ కేబుల్ బరువుkg/km టెన్షన్ N క్రష్ N/100mm కనిష్టం. బెండింగ్ వ్యాసార్థం mm ఉష్ణోగ్రత పరిధి LongTermSmallTermLongTermSmallTerm డైనమిక్ స్టాటిక్ 2 7.0 42.3 2010D 7.0 42.3 201010D 201 0 4 7.0 42.3 200 400 1100 2200 20D 10D - 30-+70 8 7.0 42.3 200 400 1100 2200 20D 10D -30-+70 గమనిక: 1. సూచన కోసం మాత్రమే ఉన్న పట్టికలోని అన్ని విలువలు ముందస్తు నోటీసు లేకుండా మారవచ్చు;2. కేబుల్ యొక్క పరిమాణం మరియు బరువు 2.0 బయటి వ్యాసం లేదా 0.9mm గట్టి డంపింగ్‌తో కూడిన సింప్లెక్స్ కేబుల్‌కు లోబడి ఉంటాయి. 3. D అనేది రౌండ్ కేబుల్ యొక్క బయటి వ్యాసం 1.ఒక-మోడ్ ఫైబర్ కోర్ క్లాడింగ్ క్లాడింగ్ బఫర్ అంశం యూనిట్ స్పెసిఫికేషన్ అటెన్యుయేషన్ dB/km 1310nm≤0.4 1550nm≤0.3 డిస్పర్షన్ Ps/nm.km≤0.3 డిస్పర్షన్ Ps/nm.km 13085~130nm ఓ విక్షేపణ తరంగదైర్ఘ్యం Nm 1300~1324 సున్నా వ్యాప్తి వాలు Ps/nm.km ≤0.095 ఫైబర్ కట్టింగ్ తరంగదైర్ఘ్యం Nm ≤1260 మోడ్ ఫీల్డ్ వ్యాసం Um 9.2±0.5 మోడ్ ఫీల్డ్ ఏకాగ్రత Um = 50db ఫైబర్ మోడ్ సింగిల్ మోడ్ 9/125 ఆపరేటింగ్ తరంగదైర్ఘ్యం 1310nm, 1550nm పరీక్ష తరంగదైర్ఘ్యం 1310nm, 1550nm
    ఉత్తమ ధర పొందండి
    తగ్గింపు